| Model: | MGN93SA/A |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Apple M1 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Loại màn hình: | IPS LCD LED Backlit, True Tone |
| Kích thước màn hình: | 13 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2560 x 1600 Pixel |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Stereo speakers with high dynamic range |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 AX201, Bluetooth 5.0 |
| Cổng USB: | 2 x Thunderbolt/ USB |
| HĐH kèm theo máy: | MacOS |
| Loại Pin Laptop : | Lithium-Polymer |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.29 kg |

![]() |
0988 428 841 |
laptop-macbook-air-m1-2020-13-3-inch-256gb-mgn93sa-a-bac
Lượt xem : 1377
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- Thời lượng pin vượt trội, lướt web liên tục 15 giờ, xem video 18 giờ
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà các phần mềm đồ họa
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Trải nghiệm gõ phím tốt nhất với bàn phím Magic Keyboard
- Bộ tản nhiệt với những lá nhôm tản nhiệt tốt, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 21.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Sản phẩm cùng mục
laptop-hp-240-g8-i3-1005g1-519a7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' độ phân giải FHD hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ dữ liệu tốt
- Công nghệ Stereo speakers mang đến âm thanh lôi cuốn, chân thực
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-5-a514-54-5127-nxa28sv007
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.46 kg, dễ mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 đảm bảo laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Tận hưởng âm thanh giải trí sống động nhờ công nghệ Acer TrueHarmony
- Bàn phím có đèn nền hỗ trợ người dùng khi làm việc ở nơi thiếu sáng
- Gía tham khảo: 14.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-vostro-3405-r5-3500u-14-inch-v4r53500u001w
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 3500U giải quyết công việc nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ mở máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Màn hình FHD 14 inch hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Cổng kết nối: 2 USB 3.2 Gen1 Type-A, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4,...
- Gía tham khảo: 14.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-pro-m1-13-3-inch-256gb-myda2sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, đẳng cấp dễ dàng mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-Core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà nhanh chóng tác vụ đồ họa
- Thời lượng pin vượt trội, xem video liên tục 20 giờ, lướt web 17 giờ
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Bàn phím Magic Keyboard cho trải nghiệm gõ phím nhanh, nhạy
- Quạt tản nhiệt tiên tiến giúp làm mát nhanh, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 29.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-may-tinh-bang-lenovo-ideapad-duet-3-10igl5-82at00hgvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình cảm ứng 10.3'' WUXGA(1920x1200) IPS hiển thị hình ảnh sắc nét
- Trải nghiệm âm thanh sống động nhờ công nghệ Dolby Audio, Stereo speakers
- Bộ xử lý Intel Pentium Silver N5030 giúp xử lý tác vụ nhanh chóng, ổn định
- Camera trước 2.0MP và camera sau 5.0MP phục vụ nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









