
![]() |
0988 428 841 |
laptop-asus-expertbook-i310110-8bg-256w-win10-p2451fa-bv3168t-3
Lượt xem : 650
Đặc điểm nổi bật
- Chiếc máy sở hữu thiết kế cực kì gọn nhẹ, hiệu năng ổn định, tính bảo mật cao
- Khối lượng chỉ 1.52 kg có thể dễ dàng đặt máy gọn gàng trong balo hay túi xách
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, sống động trên màn hình HD (1366 x 768)
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-10110U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp truy xuất dữ liệu nhanh, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | P2451FA-BV3168T |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-10110U Processor |
| Tốc độ CPU: | 2.1 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.1 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | LCD LED Backlit |
| Kích thước màn hình: | 14.0- inch |
| Độ phân giải màn hình: | HD (1366 x 768) 16:9 |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0 Type-A, 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Micro SD |
| Kết nối khác laptop: | Jack 3.5mm, Bluetooth 5.2 |
| Camera: | 720p HD camera |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 Home |
| Độ dày: | 19.9 ~ 19.9 mm |
| Chiều cao: | 232.9 mm |
| Chiều rộng: | 325.3 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.52 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-asus-vivobook-a415ea-i5-1135g7-eb1474w
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực trên màn hình 14'' FHD
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Asus VivoBook có trọng lượng khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:14.790.00đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-air-m1-2020-13-3-inch-256gb-mgn93sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- Thời lượng pin vượt trội, lướt web liên tục 15 giờ, xem video 18 giờ
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà các phần mềm đồ họa
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Trải nghiệm gõ phím tốt nhất với bàn phím Magic Keyboard
- Bộ tản nhiệt với những lá nhôm tản nhiệt tốt, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 21.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-pro-m1-13-3-inch-256gb-myda2sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, đẳng cấp dễ dàng mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-Core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà nhanh chóng tác vụ đồ họa
- Thời lượng pin vượt trội, xem video liên tục 20 giờ, lướt web 17 giờ
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Bàn phím Magic Keyboard cho trải nghiệm gõ phím nhanh, nhạy
- Quạt tản nhiệt tiên tiến giúp làm mát nhanh, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 29.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a515ea-bq1530w-i3-1115g4
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến trải nghiệm xem sắc nét, màu sắc sống động
- Tận hưởng âm thanh chân thực, sống động với công nghệ harman/kardon
- Bảo mật vân tay giúp đăng nhập máy nhanh chóng, an toàn với một chạm
- Gía tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-15-3515-r3-3250u-g6gr71
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý R3-3250U giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp mở máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-15-eg0509tu-i3-1125g4-46m08pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Tận hưởng âm thanh giải trí rõ ràng, sống động với công nghệ âm thanh B&O
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









