
![]() |
0988 428 841 |
laptop-hp-pavilion-15-eg0509tu-i3-1125g4-46m08pa
Lượt xem : 1375
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Tận hưởng âm thanh giải trí rõ ràng, sống động với công nghệ âm thanh B&O
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 46M08PA |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1125G4 |
| Bộ nhớ đệm: | 8 MB L3, 4 lõi, 8 luồng |
| Tốc độ CPU tối đa: | lên đến 3,7 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Loại màn hình: | IPS, viền siêu mỏng, BrightView, 250 nit, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ âm thanh: | Công nghệ âm thanh của B&O; Loa kép; HP Audio Boost |
| Chuẩn WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac (2x2) Wi-Fi® và Bluetooth® 5 |
| Cổng USB: | 1 SuperSpeed USB Type-C, 2 SuperSpeed USB Type-A |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI 2.0 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | microSD |
| Camera: | Camera HP Wide Vision 720p HD |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | Li-ion 3 cell, 41 Wh |
Sản phẩm cùng mục
laptop-macbook-pro-m1-13-3-inch-256gb-myda2sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, đẳng cấp dễ dàng mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-Core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà nhanh chóng tác vụ đồ họa
- Thời lượng pin vượt trội, xem video liên tục 20 giờ, lướt web 17 giờ
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Bàn phím Magic Keyboard cho trải nghiệm gõ phím nhanh, nhạy
- Quạt tản nhiệt tiên tiến giúp làm mát nhanh, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 29.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a515ea-bq1530w-i3-1115g4
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến trải nghiệm xem sắc nét, màu sắc sống động
- Tận hưởng âm thanh chân thực, sống động với công nghệ harman/kardon
- Bảo mật vân tay giúp đăng nhập máy nhanh chóng, an toàn với một chạm
- Gía tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-x360-14-dy0172tu-i3-1125g4-4y1d7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 xử lý tốt các tác vụ văn phòng, học tập
- RAM 4GB DDR4 giúp đa nhiệm tốt, đủ dùng, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy và mở ứng dụng nhanh chóng
- Tận hưởng âm thanh sống động chân thực với công nghệ âm thanh của B&O
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-vostro-3400-i3-1115g4-70270644
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các ứng dụng văn phòng
- Màn hình 14'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-c2hb-nxvnfsv006
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6 inch, HD mang đến hình ảnh rõ nét, sống động
- Hiệu năng ổn định giúp xử lý tốt các tác vụ cơ bản hàng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn đinh, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD giúp khởi động máy, mở ứng dụng nhanh hơn
- Laptop gọn nhẹ khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-expertbook-i310110-8bg-256w-win10-p2451fa-bv3168t-3
Đặc điểm nổi bật
- Chiếc máy sở hữu thiết kế cực kì gọn nhẹ, hiệu năng ổn định, tính bảo mật cao
- Khối lượng chỉ 1.52 kg có thể dễ dàng đặt máy gọn gàng trong balo hay túi xách
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, sống động trên màn hình HD (1366 x 768)
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-10110U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp truy xuất dữ liệu nhanh, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-5-a514-54-5127-nxa28sv007
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.46 kg, dễ mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 đảm bảo laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Tận hưởng âm thanh giải trí sống động nhờ công nghệ Acer TrueHarmony
- Bàn phím có đèn nền hỗ trợ người dùng khi làm việc ở nơi thiếu sáng
- Gía tham khảo: 14.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









