
![]() |
0988 428 841 |
tu-lanh-toshiba-inverter-233l-gr-a28vm-ukg1
Lượt xem : 605
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Inverter vận hành êm ái, bền bỉ theo thời gian
- Công nghệ Inverter tiết kiệm đến 45% điện năng tiêu thụ
- Ngăn rau củ dung tích lớn trữ được nhiều thực phẩm hơn
- Cấp đông mềm Ultra Cooling Zone giữ thực phẩm tươi ngon
- Tủ lạnh có dung tích 233L phù hợp với gia đình 3 -5 người
- Hệ thống khử mùi và diệt khuẩn Ag Bio chất lượng cao
- Gía tham khảo: 7.440.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | GR-A28VM |
| Màu sắc: | Uni-Glass Đen |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ: | 2 cửa |
| Dung tích tủ lạnh: | 233 |
| Dung tích ngăn đá: | 61 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 172 lít |
| Công suất tủ lạnh: | ~ 0.9 kW/ngày |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh tuần hoàn |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Ag Bio |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 545 x 623 x 1545 mm |
Tủ lạnh mang những đường nét thiết kế sang trọng
Tủ Lạnh Toshiba Inverter 233 lít GR-A28VM(UKG1) sở hữu vẻ ngoài tinh tế cùng sắc đen sang trọng giúp điểm tô thêm nét hiện đại cho không gian bếp nhà bạn và tiết kiệm tối đa diện tích sử dụng. Cửa tủ được làm bằng chất liệu Uni-Glass cứng cáp cùng gam đen thuận tiện cho việc lau chùi, thiết kế tay cầm rãnh ngang lạ mắt giúp không gian nhà bếp của bạn thêm phần sang trọng.
Sản phẩm cùng mục
tu-lanh-casper-inverter-218l-rt-230pb
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 218 lít thích hợp cho gia đình khoảng 1 - 2 người
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm, tiết kiệm điện năng
- Bộ lọc than hoạt tính khử mùi giúp không khí trong tủ luôn trong lành
- Hệ thống làm lạnh đa chiều lan tỏa hơi lạnh đến mọi ngóc ngách trong tủ
- Ngăn rau củ điều chỉnh độ ẩm giúp bảo quản thực phẩm tươi lâu hơn
- Gía tham khảo: 5.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-170l-nr-ba190ppvn
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 170 lít thích hợp cho gia đình 2 - 3 người
- Công nghệ Inverter kết hợp cùng cảm biến Econavi tiết kiệm điện năng
- Công nghệ Ag Clean khử mùi diệt khuẩn cho không khí trong tủ trong lành
- Công nghệ làm lạnh vòng cung Panorama làm lạnh thực phẩm nhanh và đều
- Ngăn rau quả Fresh Safe fuy trì độ ẩm rau củ quả giúp rau, củ tươi ngon
- Khay kính chịu lực 150 kg bền bỉ chịu được trọng lượng lớn, dễ lau chùi
- Gía tham khảo: 6.390.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-casper-inverter-261l-rt-275vg
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 261 lít thích hợp cho gia đình dưới 3 người
- Máy nén Inverter vận hành êm ái, giảm ồn, tiết kiệm điện năng
- Bộ lọc than hoạt tính khử mùi giúp không khí trong tủ luôn trong lành
- Hệ thống làm lạnh đa chiều lan tỏa hơi lạnh đến mọi ngóc ngách trong tủ
- Tủ lạnh sử dụng gas R600a làm lạnh sâu, thân thiện với môi trường
- Bảng điều khiển thanh gạt, núm vặt dễ dàng thao tác sử dụng
- Gía tham khảo: 7.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-50l-aqr-d59fa-bs
Đặc điểm nổi bật
- Khay làm bằng kính chịu lực, chứa được nhiều thực phẩm nặng
- Chất liệu cửa tủ lạnh mặt thép bền bỉ, ít bám bẩn và dễ lau chùi
- Đạt chuẩn RoHS đảm bảo thân thiện và an toàn với môi trường
- Làm lạnh trực tiếp giúp thực phẩm tươi ngon, giữ trọn hương vị
- Dung tích 50 lít phù hợp cho sinh viên, khách sạn, người độc thân
- Gía tham khảo: 2.790.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-toshiba-inverter-338l-gr-rt440we-pmv-06-mg
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 338L thích hợp cho gia đình 5 - 6 người
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện
- Công nghệ Air Fall Cooling giúp bảo quản thực phẩm tươi ngon đồng đều
- Ngăn Cooling Zone bảo quản thịt, cá tươi 1 - 2 ngày không cần rã đông
- Ngăn rau quả chỉnh ẩm giúp rau quả tươi ngon, giữ nhiều chất dinh dưỡng
- Hệ thống PureBio khử mùi diệt khuẩn giúp không khí trong tủ trong lành
- Gái tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-90l-aqr-d99fa-bs
Đặc điểm nổi bật
- Chất liệu cửa tủ mặt thép bền bỉ, ít bám bẩn và dễ lau chùi
- Khay làm bằng kính chịu lực, chứa được nhiều thực phẩm nặng
- Sử dụng đèn LED ít tỏa nhiệt, sáng ổn định và tiết kiệm điện
- Đạt chuẩn RoHS đảm bảo thân thiện và an toàn với môi trường
- Gía tham khảo: 3.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-samsung-inverter-rt29k503jb1
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh dung tích 302 lít, thích hợp sử dụng cho gia đình 3-4 người
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện hiệu quả
- Công nghệ All-around Cooling thổi hơi dạng vòm làm lạnh nhanh và đều
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer mang lại khả năng khử mùi vượt trội
- Cánh tủ sâu rộng rộng hơn, có khay đựng chai dáng cao dạng 2 lít
- Ngăn rau quả lớn, giữ ẩm tối ưu giúp giữ rau quả luôn tươi, lâu hỏng
- Ngăn kệ làm bằng kính chịu lực độ bền cao, trữ được nhiều thực phẩm
- Sở hữu thiết kế tối giản, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
- Gía tham khảo: 8.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-lg-inverter-335l-gn-m332ps
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 335 lít phù hợp cho gia đình có khoảng 3 - 4 thành viên
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, ổn định, tiết kiệm điện năng
- Công nghệ LinearCooling làm giảm biến động nhiệt độ, giữ lại hương vị tươi ngon
- Làm mát từ cửa Door Cooling+ giúp thực phẩm được làm mát nhanh và đồng đều
- Gía tham khảo: 9.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








_400x400.jpg)
