
![]() |
0988 428 841 |
tu-lanh-panasonic-inverter-170l-nr-ba190ppvn
Lượt xem : 576
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 170 lít thích hợp cho gia đình 2 - 3 người
- Công nghệ Inverter kết hợp cùng cảm biến Econavi tiết kiệm điện năng
- Công nghệ Ag Clean khử mùi diệt khuẩn cho không khí trong tủ trong lành
- Công nghệ làm lạnh vòng cung Panorama làm lạnh thực phẩm nhanh và đều
- Ngăn rau quả Fresh Safe fuy trì độ ẩm rau củ quả giúp rau, củ tươi ngon
- Khay kính chịu lực 150 kg bền bỉ chịu được trọng lượng lớn, dễ lau chùi
- Gía tham khảo: 6.390.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | NR-BA190PPVN |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm, máy nén 12 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ: | 2 |
| Dung tích tủ lạnh: | 170 |
| Dung tích ngăn đá: | 53 |
| Dung tích ngăn lạnh: | 117 |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh Panorama |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Ag Clean |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chiều cao: | 1278 mm |
| Chiều rộng: | 526 mm |
| Chiều sâu: | 584 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 32 kg kg |
Sản phẩm cùng mục
tu-lanh-aqua-50l-aqr-d59fa-bs
Đặc điểm nổi bật
- Khay làm bằng kính chịu lực, chứa được nhiều thực phẩm nặng
- Chất liệu cửa tủ lạnh mặt thép bền bỉ, ít bám bẩn và dễ lau chùi
- Đạt chuẩn RoHS đảm bảo thân thiện và an toàn với môi trường
- Làm lạnh trực tiếp giúp thực phẩm tươi ngon, giữ trọn hương vị
- Dung tích 50 lít phù hợp cho sinh viên, khách sạn, người độc thân
- Gía tham khảo: 2.790.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-253l-nr-bv280wkvn
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế ngăn đá dưới tiện lợi, dễ dàng lấy thực phẩm
- Dung tích 253 lít phù hợp với gia đình có 2 - 3 người
- Công nghệ Panorama làm lạnh nhanh chóng và đồng đều
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Cảm biến Econavi tùy chỉnh theo thói quen sử dụng
- Khay lấy nước ngoài tiện lợi, hạn chế mở cửa tủ lạnh
- Ngăn đông mềm Prime Fresh bảo quản thịt cá tươi ngon
- Công nghệ Ag Clean giúp kháng khuẩn khử mùi tủ lạnh
- Gía tham khảo: 13.390.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-lg-inverter-209l-gn-b222wb
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích tủ lạnh 209L bảo quản được lượng lớn thực phẩm
- Tủ lạnh Inverter làm lạnh hiệu quả nhưng ít tốn năng lượng
- Thiết kế 2 cửa và ngắn đá trên, thuận tiện sắp xếp thức ăn
- Làm lạnh tối đa với luồng khí lạnh đa chiều tỏa đến mọi nơi
- Khử mùi hôi, tanh nhanh chóng với công nghệ Nano Carbon
- Trang bị hệ thống đèn LED chiếu sáng hiệu quả và ít tốn điện
- Thiết kế tủ lạnh hiện đại, thêm vẻ sang trọng cho không gian
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-toshiba-inverter-338l-gr-rt440we-pmv-06-mg
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 338L thích hợp cho gia đình 5 - 6 người
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện
- Công nghệ Air Fall Cooling giúp bảo quản thực phẩm tươi ngon đồng đều
- Ngăn Cooling Zone bảo quản thịt, cá tươi 1 - 2 ngày không cần rã đông
- Ngăn rau quả chỉnh ẩm giúp rau quả tươi ngon, giữ nhiều chất dinh dưỡng
- Hệ thống PureBio khử mùi diệt khuẩn giúp không khí trong tủ trong lành
- Gái tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-268l-nr-tv301vgvm
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue AG+ có khả năng diệt khuẩn 99,99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn trữ đông tinh thể bạc AG Hygiene Zone bảo quản thực phẩm tươi sống
- Ngăn Extra Cool Zone với nắp kháng khuẩn ướp lạnh đồ uống cực nhanh
- Ngăn rau củ Wide Fresh Case giữ rau củ tươi ngon với độ ẩm, nhiệt độ tối ưu
- Hệ thống làm lạnh Panorama làm lạnh thực phẩm đồng đều, nhanh chóng
- Siêu tiết kiệm điện với công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 268 lít thích hợp cho gia đình 2 - 4 người
- Gía thâm khảo:10.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-lg-inverter-374l-gn-d372bl
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 374 lít phù hợp cho gia đình có khoảng 3 - 4 thành viên
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, ổn định, tiết kiệm điện năng
- Ngăn lấy nước ngoài giúp lấy nước nhanh chóng, hạn chế thất thoát hơi lạnh
- Công nghệ LinearCooling làm giảm biến động nhiệt độ, giữ lại hương vị tươi ngon
- Làm mát từ cửa Door Cooling+ giúp thực phẩm được làm mát nhanh và đồng đều
- Gía tham khảo: 12.040.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-170l-nr-ba190ppvn
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 170 lít thích hợp cho gia đình 2 - 3 người
- Công nghệ Inverter kết hợp cùng cảm biến Econavi tiết kiệm điện năng
- Công nghệ Ag Clean khử mùi diệt khuẩn cho không khí trong tủ trong lành
- Công nghệ làm lạnh vòng cung Panorama làm lạnh thực phẩm nhanh và đều
- Ngăn rau quả Fresh Safe fuy trì độ ẩm rau củ quả giúp rau, củ tươi ngon
- Khay kính chịu lực 150 kg bền bỉ chịu được trọng lượng lớn, dễ lau chùi
- Gía tham khảo: 6.390.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-inverter-510l-aqr-i565as-bs
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích thực 510 lít lưu trữ được lượng lớn thực phẩm
- Công nghệ Inverter hoạt động bền bỉ, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh side by side với cửa kính sáng bóng và sang trọng
- Bảng điều khiển cảm ứng đặt bên ngoài tiện lợi, hiện đại
- Khay lấy nước bên ngoài tiện dụng, dễ dàng, nhanh chóng
- Công nghệ làm lạnh đa chiều làm lạnh đồng đều thực phẩm
- Diệt khuẩn khử mùi hiệu quả với bộ lọc Carbon hoạt tính
- Chức năng Holiday tiết kiệm điện khi bạn vắng nhà dài ngày
- Gía tham khảo: 13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









