
![]() |
0988 428 841 |
tu-lanh-samsung-inverter-rt29k503jb1
Lượt xem : 632
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh dung tích 302 lít, thích hợp sử dụng cho gia đình 3-4 người
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện hiệu quả
- Công nghệ All-around Cooling thổi hơi dạng vòm làm lạnh nhanh và đều
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer mang lại khả năng khử mùi vượt trội
- Cánh tủ sâu rộng rộng hơn, có khay đựng chai dáng cao dạng 2 lít
- Ngăn rau quả lớn, giữ ẩm tối ưu giúp giữ rau quả luôn tươi, lâu hỏng
- Ngăn kệ làm bằng kính chịu lực độ bền cao, trữ được nhiều thực phẩm
- Sở hữu thiết kế tối giản, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
- Gía tham khảo: 8.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | RT29K503JB1/SV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Thailand |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đông trên |
| Số cửa tủ: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 302 |
| Dung tích ngăn đá: | 67L |
| Dung tích ngăn lạnh: | 235L |
| Công suất tủ lạnh: | ~1.13KW/ngày |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | All around cooling |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn rau củ lớn giữ ẩm Big Box |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer |
| Chất liệu bên ngoài: | Kim loại phủ sơn tĩnh điện |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 50.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (RxSxC) 600 x 672 x 1635 mm |
| Kích thước thùng: | (RxSxC) 631 x 699 x 1698 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 54.5 kg |
Sản phẩm cùng mục
tu-lanh-samsung-inverter-rt29k503jb1
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh dung tích 302 lít, thích hợp sử dụng cho gia đình 3-4 người
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện hiệu quả
- Công nghệ All-around Cooling thổi hơi dạng vòm làm lạnh nhanh và đều
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer mang lại khả năng khử mùi vượt trội
- Cánh tủ sâu rộng rộng hơn, có khay đựng chai dáng cao dạng 2 lít
- Ngăn rau quả lớn, giữ ẩm tối ưu giúp giữ rau quả luôn tươi, lâu hỏng
- Ngăn kệ làm bằng kính chịu lực độ bền cao, trữ được nhiều thực phẩm
- Sở hữu thiết kế tối giản, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
- Gía tham khảo: 8.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-inverter-211l-aqr-t238fa-fb
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Aqua có dung tích 211 lít thích hợp cho gia đình 2 - 4 thành viên
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Công nghệ Nano Fresh Ag+ kháng khuẩn cho không khí trong tủ trong lành
- Công nghệ làm lạnh đa chiều làm lạnh thực phẩm đồng đều, nhanh chóng
- Ngăn đông mềm bảo quản thực phẩm ở nhiệt độ -1 độ, không cần rã đông
- Khay làm bằng kính chịu lực cứng cáp, trữ được nhiều thực phẩm nặng
- Hệ thống đèn LED ít tỏa nhiệt, bền và nâng cao hiệu quả tiết kiệm điện
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-lg-inverter-335l-gn-m332ps
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 335 lít phù hợp cho gia đình có khoảng 3 - 4 thành viên
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, ổn định, tiết kiệm điện năng
- Công nghệ LinearCooling làm giảm biến động nhiệt độ, giữ lại hương vị tươi ngon
- Làm mát từ cửa Door Cooling+ giúp thực phẩm được làm mát nhanh và đồng đều
- Gía tham khảo: 9.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-268l-nr-tv301vgvm
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue AG+ có khả năng diệt khuẩn 99,99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn trữ đông tinh thể bạc AG Hygiene Zone bảo quản thực phẩm tươi sống
- Ngăn Extra Cool Zone với nắp kháng khuẩn ướp lạnh đồ uống cực nhanh
- Ngăn rau củ Wide Fresh Case giữ rau củ tươi ngon với độ ẩm, nhiệt độ tối ưu
- Hệ thống làm lạnh Panorama làm lạnh thực phẩm đồng đều, nhanh chóng
- Siêu tiết kiệm điện với công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 268 lít thích hợp cho gia đình 2 - 4 người
- Gía thâm khảo:10.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-samsung-inverter-208l-rt20har8dbu
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 208 lít thích hợp cho gia đình từ 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Digital Inverter hoạt động êm ái, tiết kiệm điện
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer giúp kháng khuẩn, khử mùi
- Công nghệ làm lạnh đa chiều, thực phẩm bảo quản tươi ngon
- Ngăn đựng rau quả duy trì độ ẩm tốt, giữ thực phẩm tươi ngon
- Gía tham khảo: 5.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-toshiba-inverter-338l-gr-rt440we-pmv-06-mg
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 338L thích hợp cho gia đình 5 - 6 người
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, bền bỉ, tiết kiệm điện
- Công nghệ Air Fall Cooling giúp bảo quản thực phẩm tươi ngon đồng đều
- Ngăn Cooling Zone bảo quản thịt, cá tươi 1 - 2 ngày không cần rã đông
- Ngăn rau quả chỉnh ẩm giúp rau quả tươi ngon, giữ nhiều chất dinh dưỡng
- Hệ thống PureBio khử mùi diệt khuẩn giúp không khí trong tủ trong lành
- Gái tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-tu-lanh-panasonic-inverter-234l-nr-tv261apsv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue Ag+ có khả năng diệt khuẩn 99.99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn rau quả lớn Fresh Safe giữ ẩm 90% giúp thực phẩm tươi ngon
- Hệ thống làm lạnh vòng cung Panorama lan tỏa hơi lạnh đồng đều
- Công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a siêu tiết kiệm điện năng
- Khay kính chịu lực bền bỉ giúp bạn yên tâm khi cất giữ thực phẩm
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh Panasonic ngăn đá trên dung tích 234 lít thích hợp sử dụng cho 2-3 người
- Gía tham khảo: 8.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-inverter-245l-aqr-t259fa-fb
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 245 lít thích hợp cho gia đình 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Twin Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện
- Ngăn đông mềm -1 độ C giữ thực phẩm trong ngày không cần rã đông
- Khử mùi Nano Fresh Ag+ ngăn ngừa vi khuẩn, nấm mốc gây mùi khó chịu
- Làm lạnh đa chiều giúp làm lạnh thực phẩm đồng đều, tránh hư hỏng
- Khay kệ bằng kính chịu lực chịu được đến 120kg cho bạn an tâm lưu trữ
- Đèn Led ánh sáng trắng xanh không tỏa nhiệt góp phần tiết kiệm điện
- Gía tham khảo: 7.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp

.jpg)
_400x400.jpg)






