
![]() |
0988 428 841 |
tu-lanh-aqua-90l-aqr-d99fa-bs
Lượt xem : 590
Đặc điểm nổi bật
- Chất liệu cửa tủ mặt thép bền bỉ, ít bám bẩn và dễ lau chùi
- Khay làm bằng kính chịu lực, chứa được nhiều thực phẩm nặng
- Sử dụng đèn LED ít tỏa nhiệt, sáng ổn định và tiết kiệm điện
- Đạt chuẩn RoHS đảm bảo thân thiện và an toàn với môi trường
- Gía tham khảo: 3.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | AQR-D99FA (BS) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Mini |
| Số cửa tủ: | 1 cửa |
| Dung tích tủ lạnh: | 90 |
| Dung tích ngăn lạnh: | 90 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 65W |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không gỉ |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 20 kg kg |
| Kích thước sản phẩm: | Rộng 476mm - Dài 494mm - Cao 795mm |
Tủ lạnh Aqua 90L sở hữu thiết kế nhỏ gọn tiện lợi
Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D99FA (BS) là một sự lựa chọn rất đáng cân nhắc với những gia đình nhỏ từ 1 đến 2 người hoặc với các bạn sinh viên ở trọ. Với thiết kế nhỏ gọn và giá thành vừa với túi tiền sinh viên, chiếc tủ lạnh mini hứa hẹn sẽ mang lại sự hài lòng bởi sự tiện ích mà nó mang lại. Nếu bạn đang lo ngại chiếc tủ lạnh sẽ tiêu tốn nhiều điện năng thì Nguyễn Kim sẽ bật mí cho bạn mẹo tiết kiệm điện hiệu tủ lạnh hiệu quả.
Sản phẩm cùng mục
tu-lanh-panasonic-inverter-268l-nr-tv301vgvm
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue AG+ có khả năng diệt khuẩn 99,99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn trữ đông tinh thể bạc AG Hygiene Zone bảo quản thực phẩm tươi sống
- Ngăn Extra Cool Zone với nắp kháng khuẩn ướp lạnh đồ uống cực nhanh
- Ngăn rau củ Wide Fresh Case giữ rau củ tươi ngon với độ ẩm, nhiệt độ tối ưu
- Hệ thống làm lạnh Panorama làm lạnh thực phẩm đồng đều, nhanh chóng
- Siêu tiết kiệm điện với công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 268 lít thích hợp cho gia đình 2 - 4 người
- Gía thâm khảo:10.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-255l-nr-bv280qsvn
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tinh tế sang trọng phù hợp với mọi không gian bếp
- Dung tích 255 lít thích hợp cho gia đình 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Panorama làm lạnh nhanh chóng, đồng đều
- Ngăn đông mềm Prime Fresh trữ thịt cá không cần rã đông
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái tiết kiệm điện năng
- Cảm biến Econavi tùy chỉnh theo thói quen người dùng
- Công nghệ Ag Clean kháng khuẩn khử mùi tủ lạnh hiệu quả
- Ngăn rau quả tăng cường độ ẩm giữ rau quả tươi ngon
- Gía tham khảo: 11.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-toshiba-inverter-180l-gr-b22vu-ukg
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Inverter cho máy vận hành êm ái và tiết kiệm điện
- Công nghệ Ag Bio kháng khuẩn mạnh, khử mùi tối ưu
- Ngăn cấp đông mềm bảo quản thực phẩm không cần rã đông
- Hệ thống khí lạnh vòng cung cho hơi lạnh lan toả đều
- Đèn LED chiếu sáng dễ dàng lấy thực phẩm và tiết kiệm điện
- Gía tham khảo: 5.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-samsung-inverter-300l-rt29k5532by
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 300 lít thích hợp cho gia đình từ 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Digital Inverter máy hoạt động êm, tiết kiệm điện
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer giúp kháng khuẩn, khử mùi
- Công nghệ làm lạnh đa chiều, thực phẩm bảo quản tươi ngon
- Ngăn đựng rau quả duy trì độ ẩm tốt, giữ thực phẩm tươi ngon
- Gía tham khảo: 10.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-tu-lanh-panasonic-inverter-234l-nr-tv261apsv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue Ag+ có khả năng diệt khuẩn 99.99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn rau quả lớn Fresh Safe giữ ẩm 90% giúp thực phẩm tươi ngon
- Hệ thống làm lạnh vòng cung Panorama lan tỏa hơi lạnh đồng đều
- Công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a siêu tiết kiệm điện năng
- Khay kính chịu lực bền bỉ giúp bạn yên tâm khi cất giữ thực phẩm
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh Panasonic ngăn đá trên dung tích 234 lít thích hợp sử dụng cho 2-3 người
- Gía tham khảo: 8.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-samsung-inverter-236l-rt22m4032bu
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 236 lít thích hợp cho gia đình từ 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Digital Inverter máy hoạt động ái, tiết kiệm điện
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer giúp kháng khuẩn, khử mùi
- Công nghệ làm lạnh đa chiều giúp làm lạnh đều và lạnh sâu
- Ngăn đựng rau quả duy trì độ ẩm tốt, rau củ luôn tươi ngon
- Gía tham khảo: 7.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-inverter-510l-aqr-i565as-bs
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích thực 510 lít lưu trữ được lượng lớn thực phẩm
- Công nghệ Inverter hoạt động bền bỉ, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh side by side với cửa kính sáng bóng và sang trọng
- Bảng điều khiển cảm ứng đặt bên ngoài tiện lợi, hiện đại
- Khay lấy nước bên ngoài tiện dụng, dễ dàng, nhanh chóng
- Công nghệ làm lạnh đa chiều làm lạnh đồng đều thực phẩm
- Diệt khuẩn khử mùi hiệu quả với bộ lọc Carbon hoạt tính
- Chức năng Holiday tiết kiệm điện khi bạn vắng nhà dài ngày
- Gía tham khảo: 13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-toshiba-inverter-233l-gr-a28vm-ukg1
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Inverter vận hành êm ái, bền bỉ theo thời gian
- Công nghệ Inverter tiết kiệm đến 45% điện năng tiêu thụ
- Ngăn rau củ dung tích lớn trữ được nhiều thực phẩm hơn
- Cấp đông mềm Ultra Cooling Zone giữ thực phẩm tươi ngon
- Tủ lạnh có dung tích 233L phù hợp với gia đình 3 -5 người
- Hệ thống khử mùi và diệt khuẩn Ag Bio chất lượng cao
- Gía tham khảo: 7.440.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









