
![]() |
0988 428 841 |
-tu-lanh-panasonic-inverter-234l-nr-tv261apsv
Lượt xem : 610
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue Ag+ có khả năng diệt khuẩn 99.99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn rau quả lớn Fresh Safe giữ ẩm 90% giúp thực phẩm tươi ngon
- Hệ thống làm lạnh vòng cung Panorama lan tỏa hơi lạnh đồng đều
- Công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a siêu tiết kiệm điện năng
- Khay kính chịu lực bền bỉ giúp bạn yên tâm khi cất giữ thực phẩm
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh Panasonic ngăn đá trên dung tích 234 lít thích hợp sử dụng cho 2-3 người
- Gía tham khảo: 8.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | NR-TV261APSV |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ: | 2 |
| Dung tích sử dụng: | 234 |
| Dung tích ngăn đá: | 75 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 159 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 80W |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh Panorama + gas R600a |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Blue Ag+ diệt khuẩn 99.99% ngăn mát |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 41 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Cao 1449mm- Rộng 600mm- Sâu 611 mm |
Sản phẩm cùng mục
tu-lanh-samsung-inverter-208l-rt20har8dbu
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 208 lít thích hợp cho gia đình từ 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Digital Inverter hoạt động êm ái, tiết kiệm điện
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer giúp kháng khuẩn, khử mùi
- Công nghệ làm lạnh đa chiều, thực phẩm bảo quản tươi ngon
- Ngăn đựng rau quả duy trì độ ẩm tốt, giữ thực phẩm tươi ngon
- Gía tham khảo: 5.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-inverter-245l-aqr-t259fa-fb
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 245 lít thích hợp cho gia đình 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Twin Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện
- Ngăn đông mềm -1 độ C giữ thực phẩm trong ngày không cần rã đông
- Khử mùi Nano Fresh Ag+ ngăn ngừa vi khuẩn, nấm mốc gây mùi khó chịu
- Làm lạnh đa chiều giúp làm lạnh thực phẩm đồng đều, tránh hư hỏng
- Khay kệ bằng kính chịu lực chịu được đến 120kg cho bạn an tâm lưu trữ
- Đèn Led ánh sáng trắng xanh không tỏa nhiệt góp phần tiết kiệm điện
- Gía tham khảo: 7.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-50l-aqr-d59fa-bs
Đặc điểm nổi bật
- Khay làm bằng kính chịu lực, chứa được nhiều thực phẩm nặng
- Chất liệu cửa tủ lạnh mặt thép bền bỉ, ít bám bẩn và dễ lau chùi
- Đạt chuẩn RoHS đảm bảo thân thiện và an toàn với môi trường
- Làm lạnh trực tiếp giúp thực phẩm tươi ngon, giữ trọn hương vị
- Dung tích 50 lít phù hợp cho sinh viên, khách sạn, người độc thân
- Gía tham khảo: 2.790.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-panasonic-inverter-268l-nr-tv301vgvm
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue AG+ có khả năng diệt khuẩn 99,99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn trữ đông tinh thể bạc AG Hygiene Zone bảo quản thực phẩm tươi sống
- Ngăn Extra Cool Zone với nắp kháng khuẩn ướp lạnh đồ uống cực nhanh
- Ngăn rau củ Wide Fresh Case giữ rau củ tươi ngon với độ ẩm, nhiệt độ tối ưu
- Hệ thống làm lạnh Panorama làm lạnh thực phẩm đồng đều, nhanh chóng
- Siêu tiết kiệm điện với công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh ngăn đá trên dung tích 268 lít thích hợp cho gia đình 2 - 4 người
- Gía thâm khảo:10.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-aqua-inverter-260-lit-aqr-b299ma-fb
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 260 lít, thích hợp sử dụng với những gia đình từ 2 - 3 thành viên
- Ngăn đông mềm đa năng Magic room, tùy chỉnh thành ngăn đông/đông mềm/ngăn mát
- Thiết kế ngăn đá dưới cho khả năng tiết kiệm điện vượt trội, dễ dàng sắp xếp thực phẩm
- Bảng điều khiển cảm ứng sang trọng, điều chỉnh dễ dàng từ bên ngoài giúp tiết kiệm điện
- Công nghệ Twin Inverter cho máy hoạt động êm ái, tiết kiệm điện năng, tuổi thọ bền bỉ
- Công nghệ Deo Fresh+ ngừa vi khuẩn, nấm mốc, tránh lẫn mùi, cho thực phẩm trọn vị
- Hệ thống luồng lạnh 360 giúp khí lạnh lưu thông đều khắp tủ và làm lạnh nhanh chóng
- Khay làm bằng kính chịu lực cứng cáp, tối đa đến 120kg, giúp trữ được thực phẩm nặng
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-lg-inverter-335l-gn-m332ps
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh có dung tích 335 lít phù hợp cho gia đình có khoảng 3 - 4 thành viên
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, ổn định, tiết kiệm điện năng
- Công nghệ LinearCooling làm giảm biến động nhiệt độ, giữ lại hương vị tươi ngon
- Làm mát từ cửa Door Cooling+ giúp thực phẩm được làm mát nhanh và đồng đều
- Gía tham khảo: 9.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tu-lanh-samsung-inverter-236l-rt22m4032by
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích 236 lít thích hợp cho gia đình từ 2 - 3 thành viên
- Công nghệ Digital Inverter máy hoạt động êm, tiết kiệm điện
- Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer giúp kháng khuẩn, khử mùi
- Công nghệ làm lạnh đa chiều, thực phẩm bảo quản tươi ngon
- Ngăn đựng rau quả duy trì độ ẩm tốt, giữ thực phẩm tươi ngon
- Gía tham khảo: 5.460.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-tu-lanh-panasonic-inverter-234l-nr-tv261apsv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Blue Ag+ có khả năng diệt khuẩn 99.99% toàn bộ ngăn mát
- Ngăn rau quả lớn Fresh Safe giữ ẩm 90% giúp thực phẩm tươi ngon
- Hệ thống làm lạnh vòng cung Panorama lan tỏa hơi lạnh đồng đều
- Công nghệ Econavi độc quyền + hệ gas R600a siêu tiết kiệm điện năng
- Khay kính chịu lực bền bỉ giúp bạn yên tâm khi cất giữ thực phẩm
- Công nghệ Inverter giúp tủ lạnh vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Tủ lạnh Panasonic ngăn đá trên dung tích 234 lít thích hợp sử dụng cho 2-3 người
- Gía tham khảo: 8.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









