| Model: | X01A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Nikko Kendo |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt tháp |
| Công suất: | 40 W |
| Đường kính cánh quạt: | Đang cập nhật |
| Số cánh quạt: | Đang cập nhật |
| Chất liệu cánh quạt: | Đang cập nhật |
| Tốc độ gió: | 3 |
| Chức năng hẹn giờ: | Có |
| Điều khiển từ xa: | Có |
| Kích thước thùng: | 1105x208x228 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 6 kg |

![]() |
0988 428 841 |
10000469
Lượt xem : 574
Đặc điểm nổi bật
- Công suất: 40W
- Tốc độ gió: 3
- Điều khiển từ xa
- Bảo hành: 12 tháng
- Gía tham khảo: 1.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Sản phẩm cùng mục
10000469
Đặc điểm nổi bật
- Công suất: 40W
- Tốc độ gió: 3
- Điều khiển từ xa
- Bảo hành: 12 tháng
- Gía tham khảo: 1.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-tran-kdk-n56yg-mau-nau-dam
Đặc điểm nổi bật
- Công suất: 62/76W
- Số cánh quạt: 3
- Kích thước cánh quạt: 140cm
- Hộp số điều chỉnh bằng tụ điện
- Bảo hành: 24 tháng
- Gía tham khảo: 1.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Quạt Điều Hòa Mishio Kachi MK267 42l
- Thương hiệu: Mishio Kachi,Công suất: 100W
- Model: MK267, Màu sắc: màu trắng
- Chất liệu: nhựa ABS, PP, Dung tích khay đựng nước: 42L
- Diện tích sử dụng: 20-30m2,Lưu lượng gió: 6500m3/h.
- Gía tham khảo: 2.992.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-ban-senko-b1213-kem-mon
Đặc điểm nổi bật
- Loại quạt thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng
- Cánh quạt bằng nhựa cao cấp 3 lá
- Lồng quạt làm bằng kim loại sơn cách điện
- Dây điện dài thuận lợi khi dùng
- Điều khiển bằng núm vặn với 3 tốc độ gió
- Gía tham khảo:320.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-rapido-turbo-9000d
Đặc điểm nổi bật
- Lọc sạch không khí sạch sẽ, an toàn với chức năng tạo ion âm
- Dung tích đến 60 lít cho thời gian làm mát lâu hơn
- Điều khiển từ xa tiện lợi không cần di chuyển nhiều
- Lưới chắn bụi rời dễ dàng tháo lắp, vệ sinh
- Tiếp nước từ phía trên dễ dàng, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 4.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-sunhouse-shd7713
Đặc điểm nổi bật
- Quạt điều hòa có công suất 85W, làm mát tốt trong phạm vi từ 15 - 20m2
- 4 bánh xe nhỏ bên dưới thân quạt cho việc di chuyển linh hoạt, tiện lợi hơn
- Bình chứa nước dung tích 13L, thời gian làm mát lâu, dễ châm thêm nước
- 4 mặt lấy gió có khả năng làm mát tối ưu cho các không gian mở
- Tính năng tạo ion lọc không khí trong lành, tốt cho sức khỏe hơn
- Bảng điều khiển cảm ứng dễ thao tác, remote điều khiển từ xa tiện lợi
- Gía tham khảo:1.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-treo-senko-tc1622-den-ket
Đặc điểm nổi bật
- Cấu tạo gồm 7 cánh giúp tốc độ tạo và thổi gió nhanh hơn
- Quạt treo Senko có thể lắp đặt trên tường với độ cao 2m
- Kết cấu lồng quạt đan khít, đảm bảo an toàn khi sử dụng
- Sải cánh 39cm lan tỏa làn gió mát ra không gian rộng hơn
- Công suất 65W đáp ứng nhu cầu làm mát, ít gây tiếng ồn
- Gía tham khảo: 460.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-kangaroo-kg50f64
Đặc điểm nổi bật
- Quạt điều hòa có 3 tốc độ gió thấp, trung bình và cao, vận hành êm ái
- Remote điều khiển từ xa thiết kế nút nhấn dễ thao tác
- Bình chứa nước 42 lít cho thời gian sử dụng liên tục lâu dài
- Thiết lập chế độ tự động tắt quạt cho bạn luôn say giấc
- Chức năng tạo ion lọc không khí cho không gian sạch thoáng
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









