| Model: | F-56MZG-GO VÀNG |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ: | Nhật - Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt trần |
| Công suất: | 59W |
| Đường kính cánh quạt: | 140 cm |
| Số cánh quạt: | 4 cánh |
| Tốc độ gió: | 3 |
| Chức năng hẹn giờ: | Có |
| Điều khiển từ xa: | Có |
| Kích thước thùng: | 665x345x290 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 8 kg |

![]() |
0988 428 841 |
PANASONIC_F-56MZG-GO_VÀNG
Lượt xem : 1185
Đặc điểm nổi bật
- Cánh quạt được phủ lớp sơn đặc biệt chống rỉ sét, bền bỉ
- Hoạt động tốt với công suất chỉ 59W tiết kiệm năng lượng
- Cấu tạo 4 cánh quạt kích thước lớn giúp tạo ra gió liên tục
- Có 3 tốc độ gió đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của gia đình
- Đi kèm remote giúp bạn dễ dàng điều khiển quạt từ xa
- Trang bị chức năng hẹn giờ tắt 1 – 3 và 6 giờ tiện dụng
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Sản phẩm cùng mục
quat-dieu-hoa-boss-s106
Đặc điểm nổi bật
- Khả năng lọc không khí hoàn hảo, giúp không gian trong lành
- Công suất 160W làm mát hiệu quả không gian rộng 28 m²
- Dung tích bình chứa lớn, cho thời gian sử dụng lâu dài
- Thân quạt nhựa ABS độ bền cao, dễ lau chùi, mới lâu
- Quạt điều hòa trang bị điều khiển từ xa giúp tùy chỉnh dễ dàng
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
PANASONIC_F-56MZG-GO_VÀNG
Đặc điểm nổi bật
- Cánh quạt được phủ lớp sơn đặc biệt chống rỉ sét, bền bỉ
- Hoạt động tốt với công suất chỉ 59W tiết kiệm năng lượng
- Cấu tạo 4 cánh quạt kích thước lớn giúp tạo ra gió liên tục
- Có 3 tốc độ gió đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của gia đình
- Đi kèm remote giúp bạn dễ dàng điều khiển quạt từ xa
- Trang bị chức năng hẹn giờ tắt 1 – 3 và 6 giờ tiện dụng
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-tran-dao-asia-x16001-xam
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế treo trần vô cùng tiện lợi, giúp tiết kiệm không gian
- Làm mát nhanh chóng với khả năng quay đảo 360 độ
- Công suất 55W cho quạt hoạt động mạnh mẽ
- Điều khiển bằng hộp số dễ dàng sử dụng
- Gía tham khảo: 549.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-san-asia-stb1601-xv0
Đặc điểm nổi bật
- Làm mát nhanh chóng với công suất 80W và 6 cánh quạt đường kính 40cm
- Lồng quạt đan khít, tránh nguy hiểm khi đến gần lúc quạt đang hoạt động
- Quạt có thiết kế nhỏ gọn, dễ di chuyển, phù hợp với nhiều không gian
- Chân đế chống trượt giúp quạt đứng vững, hạn chế rung lắc, nghiêng đổ
- Điều khiển nút xoay tùy chọn 3 mức gió theo nhu cầu của người sử dụng
- Tự ngắt khi quá nhiệt đảm bảo an toàn cho người sử dụng và tuổi thọ thiết bị
- Gía tham khảo: 749.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-lo-senko-l1638-xam-dong
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế chân đế quạt to, vững chắc, không rung lắc khi hoạt động
- Cánh quạt 3 lá sải cánh dài 39 cm làm mát hiệu quả trên không gian lớn
- Quạt Senko có lồng quạt đan khít, bảo đảm an toàn cho người sử dụng
- Gía tham khảo:349.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-rapido-turbo-9000d
Đặc điểm nổi bật
- Lọc sạch không khí sạch sẽ, an toàn với chức năng tạo ion âm
- Dung tích đến 60 lít cho thời gian làm mát lâu hơn
- Điều khiển từ xa tiện lợi không cần di chuyển nhiều
- Lưới chắn bụi rời dễ dàng tháo lắp, vệ sinh
- Tiếp nước từ phía trên dễ dàng, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 4.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-tran-kdk-n56yg-mau-nau-dam
Đặc điểm nổi bật
- Công suất: 62/76W
- Số cánh quạt: 3
- Kích thước cánh quạt: 140cm
- Hộp số điều chỉnh bằng tụ điện
- Bảo hành: 24 tháng
- Gía tham khảo: 1.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-sunhouse-shd7713
Đặc điểm nổi bật
- Quạt điều hòa có công suất 85W, làm mát tốt trong phạm vi từ 15 - 20m2
- 4 bánh xe nhỏ bên dưới thân quạt cho việc di chuyển linh hoạt, tiện lợi hơn
- Bình chứa nước dung tích 13L, thời gian làm mát lâu, dễ châm thêm nước
- 4 mặt lấy gió có khả năng làm mát tối ưu cho các không gian mở
- Tính năng tạo ion lọc không khí trong lành, tốt cho sức khỏe hơn
- Bảng điều khiển cảm ứng dễ thao tác, remote điều khiển từ xa tiện lợi
- Gía tham khảo:1.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









