| Model: | F-56MZG-GO VÀNG |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ: | Nhật - Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt trần |
| Công suất: | 59W |
| Đường kính cánh quạt: | 140 cm |
| Số cánh quạt: | 4 cánh |
| Tốc độ gió: | 3 |
| Chức năng hẹn giờ: | Có |
| Điều khiển từ xa: | Có |
| Kích thước thùng: | 665x345x290 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 8 kg |

![]() |
0988 428 841 |
PANASONIC_F-56MZG-GO_VÀNG
Lượt xem : 1186
Đặc điểm nổi bật
- Cánh quạt được phủ lớp sơn đặc biệt chống rỉ sét, bền bỉ
- Hoạt động tốt với công suất chỉ 59W tiết kiệm năng lượng
- Cấu tạo 4 cánh quạt kích thước lớn giúp tạo ra gió liên tục
- Có 3 tốc độ gió đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của gia đình
- Đi kèm remote giúp bạn dễ dàng điều khiển quạt từ xa
- Trang bị chức năng hẹn giờ tắt 1 – 3 và 6 giờ tiện dụng
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Sản phẩm cùng mục
quat-treo-senko-tc1622-den-ket
Đặc điểm nổi bật
- Cấu tạo gồm 7 cánh giúp tốc độ tạo và thổi gió nhanh hơn
- Quạt treo Senko có thể lắp đặt trên tường với độ cao 2m
- Kết cấu lồng quạt đan khít, đảm bảo an toàn khi sử dụng
- Sải cánh 39cm lan tỏa làn gió mát ra không gian rộng hơn
- Công suất 65W đáp ứng nhu cầu làm mát, ít gây tiếng ồn
- Gía tham khảo: 460.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-sunhouse-shd7713
Đặc điểm nổi bật
- Quạt điều hòa có công suất 85W, làm mát tốt trong phạm vi từ 15 - 20m2
- 4 bánh xe nhỏ bên dưới thân quạt cho việc di chuyển linh hoạt, tiện lợi hơn
- Bình chứa nước dung tích 13L, thời gian làm mát lâu, dễ châm thêm nước
- 4 mặt lấy gió có khả năng làm mát tối ưu cho các không gian mở
- Tính năng tạo ion lọc không khí trong lành, tốt cho sức khỏe hơn
- Bảng điều khiển cảm ứng dễ thao tác, remote điều khiển từ xa tiện lợi
- Gía tham khảo:1.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Quạt Điều Hòa Mishio Kachi MK267 42l
- Thương hiệu: Mishio Kachi,Công suất: 100W
- Model: MK267, Màu sắc: màu trắng
- Chất liệu: nhựa ABS, PP, Dung tích khay đựng nước: 42L
- Diện tích sử dụng: 20-30m2,Lưu lượng gió: 6500m3/h.
- Gía tham khảo: 2.992.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-rapido-turbo-9000d
Đặc điểm nổi bật
- Lọc sạch không khí sạch sẽ, an toàn với chức năng tạo ion âm
- Dung tích đến 60 lít cho thời gian làm mát lâu hơn
- Điều khiển từ xa tiện lợi không cần di chuyển nhiều
- Lưới chắn bụi rời dễ dàng tháo lắp, vệ sinh
- Tiếp nước từ phía trên dễ dàng, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 4.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-dieu-hoa-boss-s106
Đặc điểm nổi bật
- Khả năng lọc không khí hoàn hảo, giúp không gian trong lành
- Công suất 160W làm mát hiệu quả không gian rộng 28 m²
- Dung tích bình chứa lớn, cho thời gian sử dụng lâu dài
- Thân quạt nhựa ABS độ bền cao, dễ lau chùi, mới lâu
- Quạt điều hòa trang bị điều khiển từ xa giúp tùy chỉnh dễ dàng
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-ban-senko-b1213-kem-mon
Đặc điểm nổi bật
- Loại quạt thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng
- Cánh quạt bằng nhựa cao cấp 3 lá
- Lồng quạt làm bằng kim loại sơn cách điện
- Dây điện dài thuận lợi khi dùng
- Điều khiển bằng núm vặn với 3 tốc độ gió
- Gía tham khảo:320.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
quat-tran-dao-asia-x16001-xam
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế treo trần vô cùng tiện lợi, giúp tiết kiệm không gian
- Làm mát nhanh chóng với khả năng quay đảo 360 độ
- Công suất 55W cho quạt hoạt động mạnh mẽ
- Điều khiển bằng hộp số dễ dàng sử dụng
- Gía tham khảo: 549.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
PANASONIC_F-56MZG-GO_VÀNG
Đặc điểm nổi bật
- Cánh quạt được phủ lớp sơn đặc biệt chống rỉ sét, bền bỉ
- Hoạt động tốt với công suất chỉ 59W tiết kiệm năng lượng
- Cấu tạo 4 cánh quạt kích thước lớn giúp tạo ra gió liên tục
- Có 3 tốc độ gió đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của gia đình
- Đi kèm remote giúp bạn dễ dàng điều khiển quạt từ xa
- Trang bị chức năng hẹn giờ tắt 1 – 3 và 6 giờ tiện dụng
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









