
![]() |
0988 428 841 |
may-nuoc-nong-ferroli-divo-ssn-4-5s
Lượt xem : 895
Đặc điểm nổi bật
- Chế độ làm nóng trực tiếp cho nước nóng lên nhanh chóng
- Ngắt mạch điện tức thời với chức năng chống điện giật ELCB
- Thiết kế đi kèm vòi sen mạ crom sang trọng với 4 chế độ phun
- Chất liệu vỏ chống thấm nước chuẩn IPX4 tăng tuổi thọ máy
- Tự ngắt điện khi nhiệt độ cao hơn 55 độ C, chống bị bỏng nước
- Gía tham khảo:2.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | DIVO SSN 4.5S |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Ferroli |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Công suất máy nước nóng: | 4500 W |
| Nhiệt độ: | 55°C |
| Thời gian làm nóng: | Đang cập nhật |
| Nút điều khiển: | Nhiệt độ, Lưu lượng nước |
| Chế độ an toàn: | Chống giật ELCB |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Kích thước thùng: | 520x260x100 mm |
| Khối lượng thùng (kg): |
2.9 kg
|
Sản phẩm cùng mục
may-nuoc-nong-lanh-toshiba-rwf-w1664tv-w1
Đặc điểm nổi bật
- Hoạt động hiệu quả với công suất làm nóng/lạnh: 420W - 120W
- Làm lạnh bằng máy nén hiệu suất cao cho độ làm lạnh sâu hơn
- Vòi nước nóng có khóa trẻ em đảm bảo an toàn khi sử dụng
- Thiết kế bình inox liền khối, đảm bảo không rò rỉ nước
- Vỏ máy làm bằng nhựa ABS siêu bền, có khả năng chịu va đập
- Gía tham khảo:3.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-ariston-st45pe-vn
Đặc điểm nổi bật
- Làm nóng trực tiếp cho nguồn nước nóng nhanh tức thì
- Vỏ chống thấm nước IP25 bảo vệ linh kiện bên trong
- Bơm trợ lực giúp máy hoạt động ổn định và bền hơn
- Bảng hiển thị LED trực quan hiển thị nhiệt độ nước
- Cầu giao chống rò điện ELCB an toàn khi sử dụng
- Vòi sen 5 kiểu phun tiện lợi và massage nhẹ nhàng
- Thiết kế sang trọng nhỏ gọn, lắp đặt gọn gàng
- Gía tham khảo: 4.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-ferroli-divo-ssn-4-5s
Đặc điểm nổi bật
- Chế độ làm nóng trực tiếp cho nước nóng lên nhanh chóng
- Ngắt mạch điện tức thời với chức năng chống điện giật ELCB
- Thiết kế đi kèm vòi sen mạ crom sang trọng với 4 chế độ phun
- Chất liệu vỏ chống thấm nước chuẩn IPX4 tăng tuổi thọ máy
- Tự ngắt điện khi nhiệt độ cao hơn 55 độ C, chống bị bỏng nước
- Gía tham khảo:2.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Máy Lọc Nước Thông Minh Mutosi TrueSMART MP-TS100
- Chẩn đoán và thông báo kịp thời tình trạng hoạt động của toàn bộ máy
- Loa thông báo bằng giọng nói về tình trạng hoạt động của toàn bộ máy
- Đèn cảnh báo thay lõi biến đổi màu sắc, dễ dàng nhận biết...
- Gía tham khảo: 9.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-panasonic-dh-4rl1
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 4500 W giúp máy hoạt động mạnh mẽ
- Máy nước nóng làm nóng trực tiếp giúp làm nóng nhanh
- Vòi sen thiết kế tiêu chuẩn tiện lợi để sử dụng
- Dễ dàng điều chỉnh độ nóng của nước qua 3 cấp độ
- Hệ thống ELCB có khả năng tự động ngắt điện an toàn
- Thiết kế hiện đại phù hợp với mọi không gian phòng tắm
- Gía tham khảo:2.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-casper-sh-30th11
Đặc điểm nổi bật
- Máy hoạt động ổn định với công suất lớn 2500W vượt trội
- Khả năng làm nóng hiệu quả với nhiệt độ tối đa 75 độ C
- Thao tác điều khiển đơn giản bằng núm vặn điều chỉnh bật/tắt
- Trang bị đèn tín hiệu giúp người dùng dễ dàng theo dõi
- Thiết kế tinh tế, phù hợp với nhiều không gian phòng tắm
- Gía tham khảo: 1.750.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-loc-nuoc-nong-lanh-karofi-kad-d50
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc nước nóng lạnh Karofi phục vụ tốt nhu cầu: pha sữa, trà, cà phê,...
- Công nghệ bảo vệ nhiệt đa lớp giúp tiết kiệm điện năng lên đến 30%
- Thiết kế mặt kính cường lực siêu bền, kết cấu vững chắc bền bỉ với thời gian
- 10 lõi lọc công nghệ SMAX mạnh mẽ giúp tiết kiệm 71% lượng nước thải
- Màng lọc RO thay nhanh Mỹ 100 GDP loại bỏ 99.99% chất ô nhiễm trong nước
- Máy lọc nước bổ sung các khoáng chất cho cơ thể, giảm tác nhân gây bệnh,..
- Gía tham khảo: 7.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-panasonic-dh-4ns3vw
Đặc điểm nổi bật
- Công suất mạnh mẽ 4500W làm nóng nhanh chóng
- Điều chỉnh nhiệt độ tùy ý chỉ với một nút nhấn
- Tùy chọn 3 kiểu phun độc đáo theo sở thích
- Vòi sen trang bị tính năng chống khuẩn ion Ag+
- Tính năng tự ngắt điện an toàn khi phát hiện rò rỉ
- Thiết kế sang trọng nâng tầm không gian sống
- Gía tham khảo: 3.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









