
![]() |
0988 428 841 |
may-nuoc-nong-casper-sh-30th11
Lượt xem : 565
Đặc điểm nổi bật
- Máy hoạt động ổn định với công suất lớn 2500W vượt trội
- Khả năng làm nóng hiệu quả với nhiệt độ tối đa 75 độ C
- Thao tác điều khiển đơn giản bằng núm vặn điều chỉnh bật/tắt
- Trang bị đèn tín hiệu giúp người dùng dễ dàng theo dõi
- Thiết kế tinh tế, phù hợp với nhiều không gian phòng tắm
- Gía tham khảo: 1.750.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | SH-30TH11 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 lít |
| Công suất máy nước nóng: | 2500W |
| Nhiệt độ: | tối đa 75˚C |
| Nút điều khiển: | Núm vặn điều chỉnh bật/tắt |
| Chế độ an toàn: | Công nghệ bảo vệ kép với thiết bị chống rò rỉ điện siêu bền ELCB |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 13 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 345 x 810 x 335 mm |
| Kích thước thùng: |
390 x 850 x 387 mm
|
| Khối lượng thùng (kg): | 14.5 kg |
Máy nước nóng mang vẻ ngoài sang trọng, nổi bật
Máy nước nóng Casper SH-30TH11 là dòng máy nước nóng tích hợp công nghệ tiên tiến, có thiết kế sang trọng và gọn gàng. Máy được trang bị đèn báo hiển thị sẵn sàng, giúp người dùng dễ dàng nhận biết được khi đã có nước nóng, cùng với núm vặn điều chỉnh và các ống xả tiện lợi khi sử dụng.
Sản phẩm cùng mục
may-nuoc-nong-legend-le-7000e
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 4500 W cho nước nóng nhanh chóng
- Cảm ứng tự động cân chỉnh lưu lượng nước phù hợp
- EMC tương thích điện từ và chống giật ELCB an toàn
- Vỏ máy ngăn nước xâm nhập giúp bảo vệ người dùng
- Kiểu dáng nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt, màu sắc hài hòa
- Gía tham khảo: 2.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-casper-sh-30th11
Đặc điểm nổi bật
- Máy hoạt động ổn định với công suất lớn 2500W vượt trội
- Khả năng làm nóng hiệu quả với nhiệt độ tối đa 75 độ C
- Thao tác điều khiển đơn giản bằng núm vặn điều chỉnh bật/tắt
- Trang bị đèn tín hiệu giúp người dùng dễ dàng theo dõi
- Thiết kế tinh tế, phù hợp với nhiều không gian phòng tắm
- Gía tham khảo: 1.750.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-panasonic-dh-4rl1
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 4500 W giúp máy hoạt động mạnh mẽ
- Máy nước nóng làm nóng trực tiếp giúp làm nóng nhanh
- Vòi sen thiết kế tiêu chuẩn tiện lợi để sử dụng
- Dễ dàng điều chỉnh độ nóng của nước qua 3 cấp độ
- Hệ thống ELCB có khả năng tự động ngắt điện an toàn
- Thiết kế hiện đại phù hợp với mọi không gian phòng tắm
- Gía tham khảo:2.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Máy Lọc Nước Thông Minh Mutosi TrueSMART MP-TS100
- Chẩn đoán và thông báo kịp thời tình trạng hoạt động của toàn bộ máy
- Loa thông báo bằng giọng nói về tình trạng hoạt động của toàn bộ máy
- Đèn cảnh báo thay lõi biến đổi màu sắc, dễ dàng nhận biết...
- Gía tham khảo: 9.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-panasonic-dh-4ns3vw
Đặc điểm nổi bật
- Công suất mạnh mẽ 4500W làm nóng nhanh chóng
- Điều chỉnh nhiệt độ tùy ý chỉ với một nút nhấn
- Tùy chọn 3 kiểu phun độc đáo theo sở thích
- Vòi sen trang bị tính năng chống khuẩn ion Ag+
- Tính năng tự ngắt điện an toàn khi phát hiện rò rỉ
- Thiết kế sang trọng nâng tầm không gian sống
- Gía tham khảo: 3.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-loc-nuoc-nong-lanh-nguoi-mutosi-mp-c102s
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc nước có chế độ chống đun cạn bầu nóng đặc biệt an toàn
- Dung tích bình chứa nước nóng/lạnh lớn đáp ứng nhu cầu sử dụng
- Hai vòi tiện ích tiện lợi với ba chế độ nước: Nóng - Lạnh - Nguội
- Màng RO MUTOSI - Công nghệ SLITEC đạt tiêu chuẩn NSF
- Khả năng làm lạnh nhanh, sâu bằng thiết bị DualChip
- Lắp đặt chỉ 3 bước tuyệt đối nhanh chóng, đơn giản với mọi đối tượng
- Hệ thống bảo vệ toàn diện - chống rò điện, hạn chế quá tải
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-lanh-toshiba-rwf-w1664tv-w1
Đặc điểm nổi bật
- Hoạt động hiệu quả với công suất làm nóng/lạnh: 420W - 120W
- Làm lạnh bằng máy nén hiệu suất cao cho độ làm lạnh sâu hơn
- Vòi nước nóng có khóa trẻ em đảm bảo an toàn khi sử dụng
- Thiết kế bình inox liền khối, đảm bảo không rò rỉ nước
- Vỏ máy làm bằng nhựa ABS siêu bền, có khả năng chịu va đập
- Gía tham khảo:3.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-nuoc-nong-lanh-alaska-r82
Đặc điểm nổi bật
- Nút nước nóng có khóa an toàn
- Bộ bảo vệ quá nhiệt kép, chống cháy khô, an toàn khi sử dụng
- Những bộ phận tiếp xúc với nước đều được làm bằng chất liệu an toàn
- dành cho thực phẩm (ABS Food Grade)
- Bầu nóng, bầu lạnh bằng inox SS304, an toàn cho sức khỏe
- Làm lạnh bằng Compressor tiết kiệm điện, độ ồn thấp
- Gía tham khảo: 3.300.000đ
- tìm hiểm thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









