
![]() |
0988 428 841 |
may-loc-khong-khi-toshiba-caf-n30-w-vn
Lượt xem : 486
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 32 W phù hợp cho phòng có diện tích lớn 21-36 m2
- Bộ lọc tích hợp 4 trong 1 giúp loại bỏ mọi bụi mịn nhanh chóng
- Chức năng tạo Ion âm giúp loại bỏ mùi hôi, khói thuốc, vi khuẩn và nấm
- Đèn báo hiển thị chất lượng không khí, hỗ trợ người dùng dễ dàng qua sát
- Chế độ khóa trẻ em tiện lợi và an toàn
- Gía tham khảo:2.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | CAF-N30(W)VN |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 32W |
| Độ ồn: | 31 - 52 dB |
| Lưu lượng gió: | 300m3/h |
| Tốc độ quạt: | Điều khiển cảm ứng với 3 cấp độ gió và 3 chế độ: Tự động- Turbo- Chế độ ngủ |
| Diện tích lọc khí: | 36m2 |
| Bộ lọc: | Bộ lọc 4 trong 1 thế hệ mới ( PET - Than hoạt tính - EPA - PET) |
| Khử mùi: | Ion âm |
| Kháng khuẩn: | 99% |
| Công nghệ Inverter: | DC Inverter |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 387 x 247 x 571 mm |
| Kích thước thùng: | 434 x 294 x 661 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 8.5 kg |
Sản phẩm cùng mục
may-loc-khong-khi-casper-ap-250mah
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc không khí lọc khí hiệu quả cho phòng có diện tích khoảng 30m2
- Lớp tiền lọc của màng lọc giúp loại bỏ bụi thô, lông sợi/vật liệu kích thước lớn
- Màng lọc True HEPA H13 loại bỏ 99.97% bụi, vi khuẩn, tác nhân gây dị ứng
- Hoạt động 3 chế độ (Auto – Tự động, Turbo – Công suất cao, Sleep – Ngủ đêm)
- Đo lường chất lượng không khí dễ dàng với màn hình LED 4 màu hiển thị
- Đèn báo thay lõi lọc giúp máy lọc được bảo dưỡng đúng hạn đảm bảo độ bền
- Gía tham khảo:1.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-loc-khong-khi-toshiba-caf-n30-w-vn
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 32 W phù hợp cho phòng có diện tích lớn 21-36 m2
- Bộ lọc tích hợp 4 trong 1 giúp loại bỏ mọi bụi mịn nhanh chóng
- Chức năng tạo Ion âm giúp loại bỏ mùi hôi, khói thuốc, vi khuẩn và nấm
- Đèn báo hiển thị chất lượng không khí, hỗ trợ người dùng dễ dàng qua sát
- Chế độ khóa trẻ em tiện lợi và an toàn
- Gía tham khảo:2.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-loc-khong-khi-hitachi-ep-pz30j-240-wh
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc thích hợp sử dụng cho phòng có diện tích 22-25m2
- Bộ lọc HEPA lọc bụi, phấn hoa và các tác nhân gây dị ứng
- Bộ lọc khử mùi giúp khử mùi thú nuôi, mùi thuốc lá, thức ăn,...
- Công nghệ Inverter giúp máy vận hành êm, tiết kiệm điện
- Chế độ hẹn giờ tắt 2 tiếng giúp chủ động thời gian sử dụng
- Máy trang bị điều khiển từ xa tiện lợi, điều khiển dễ dàng
- Gía tham khảo:4.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-loc-khong-khi-daikin-mc30yvm7
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại với tuổi thọ cao lên đến 10 năm
- Hoạt động hiệu quả và tĩnh lặng nhờ vào cấu trúc cải tiến mới
- Phin lọc tĩnh Hepa lọc được những hạt bụi kích thước nhỏ
- Hút bụi mạnh mẽ từ 3 hướng, thiết kế hình tháp thông minh
- Công nghệ Streamer phân hủy lên tới 99,9% virus, vi khuẩn, nấm mốc,...
- Gía tham khảo: 4.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp





