
![]() |
0988 428 841 |
may-giat-panasonic-9-kg-na-f90a9drv
Lượt xem : 1123
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt có khối lượng giặt 9 kg thích hợp cho gia đình 4 - 6 thành viên
- Công nghệ StainMaster đánh bay nhiều loại vết bẩn và mùi hôi trên vải
- Mâm giặt tạo sóng Active Wave giúp loại bỏ các vết bẩn cứng đầu hiệu quả
- Chế độ giặt lưu hương (Odour/Aroma+) giúp quần áo thơm tho suốt cả ngày
- Hệ thống ActiveFoam tạo bọt siêu mịn thấm sâu đánh bay vết bẩn tối ưu
- Mâm giặt kháng khuẩn Ag Pulsator ngăn ngừa sự phát triển vi khuẩn, nấm mốc
- Gía tham khảo: 7.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | NA-F90A9DRV |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Máy giặt cửa trên |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Chế độ giặt: | 3 Chương trình giặt đặc biệt- Stain Master: Giặt lưu hương (Odour/Aroma+), Giặt Tương/ xì dầu, Giặt bùn đất; 7 chương trình giặt chính: Giặt thường, Giặt nhanh, Giặt đồ mỏng, Giặt tiết kiệm nước, Chăn màn, Vệ sinh lồng giặt, Sấy gió 90 phút |
| Động cơ dẫn động: | Gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/ phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 186L |
| Công suất: | 485W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Mâm giặt tinh thể bạc Ag Pulsator và bộ lọc vải tinh thể bạc kích thước lớn Big Ag Lint Filter |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép ko gỉ Sazanami |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 36 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Ngang 554 - Sâu 61 - Cao 1043 mm |
Sản phẩm cùng mục
may-giat-aqua-8-kg-aqw-s80ct-h2
Đặc điểm nổi bật
- Chế độ giặt nhiều luồng nước phun tăng hiệu quả giặt giũ
- 9 chương trình tự động phù hợp với đa dạng quần áo
- Tốc độ quay vắt 700 vòng/ phút giúp quần áo được vắt khô
- Khóa trẻ em đảm bảo an toàn đối với gia đình có trẻ nhỏ
- Nắp kính cường lực tránh lực tác động làm hư hỏng sản phẩm
- Gía tham khảo: 3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-lg-inverter-9-kg-fv1409s3w
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt lớn 9 Kg thích hợp với gia đình 4 - 6 người
- Vận hành với công nghệ Inverter tiết kiệm tối đa điện năng
- Công nghệ giặt bằng hơi nước nóng, đánh bay mọi vi khuẩn
- Công nghệ giặt 6 chuyển động giúp giảm hư tổn sợi vải
- Cửa kính cường lực bảo vệ bộ máy hoạt động hiệu quả hơn
- Tích hợp chế độ vệ sinh lồng giặt, hỗ trợ tối đa người dùng
- Trang bị khóa trẻ em, bảo vệ an toàn cho trẻ nhỏ khi ở gần
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-samsung-inverter-9-5-kg-ww95t4040ce-sv
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trước có khối lượng giặt 9.5 kg thích hợp cho gia đình 5-7 người
- Công nghệ Digital Inverter giúp máy giặt vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Giặt hơi nước Hygiene Steam diệt 99.9% vi khuẩn và các tác nhân gây dị ứng
- Công nghệ VRT Plus giảm rung ồn đến 30% giúp quá trình giặt êm ái hơn
- Chẩn đoán, hướng dẫn khắc phục lỗi trên máy giặt, tiết kiệm thời gian, chi phí
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-samsung-inverter-8-5-kg-wa85t5160by-sv
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt 8.5 kg thích hợp cho gia đình có khoảng 4 - 5 người
- Công nghệ Inverter giúp giảm ồn, tăng độ bền và tiết kiệm điện năng
- Xoáy nước Wobble mạnh mẽ giặt sạch sâu và chống xoắn rối quần áo
- Công nghệ Deep Softener giúp quần áo lưu giữ hương thơm bền lâu
- Hộp Magic Dispenser đánh tan bột giăt, không còn lo dị ứng, ngứa ngáy
- Chế độ tự làm sạch Eco Tub Clean loại bỏ dư lượng bột giặt và bụi bẩn
- Thiết kế lồng giặt kim cương độc đáo bảo vệ sợi vải tối ưu, giảm tưa sờn
- Gía tham khảo: 7.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-panasonic-10-5-kg-na-fd10ar1gv
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt 10.5 kg phù hợp với gia đình 6 người trở lên
- Công nghệ Inverter đảo chiều tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Xoáy nước siêu mạnh Water Bazooka giặt sạch hiệu quả
- Công nghệ Active Foam tạo bọt giặt sạch nhanh chóng
- Mâm giặt Active Wave 8 cánh giặt kiểu chà mạnh mẽ
- Công nghệ Easy Wide Opening dễ dàng thêm hoặc lấy quần áo
- Lồng giặt Sazanami giặt sạch vượt trội, không gây hư tổn quần áo
- Gía tham khảo: 9.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-casper-8-5-kg-wt-85n68bga
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trên có khối lượng giặt 8.5 kg phù hợp cho gia đình 4 - 6 người
- Lồng giặt Crystal tăng cường hiệu quả chà xát và giặt giũ quần áo nhẹ nhàng
- Mâm giặt 6 cánh tạo ra nước xoáy siêu mạnh, đánh bật mọi vết bẩn cứng đầu
- Hệ thống 3 luồng nước giặt sạch quần áo mạnh mẽ, chống xoắn rối hiệu quả
- Chế độ vệ sinh lồng giặt loại bỏ cặn bẩn và mùi hôi giúp quần áo luôn sạch sẽ
- Nắp cửa bằng kính cường lực bền bỉ, bảng điều khiển tiếng Việt dễ sử dụng
- Gía tham khảo:4.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-electrolux-inverter-8-kg-ewf8024d3wb
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt 8kg, thích hợp sử dụng cho gia đình từ 4 - 5 thành viên
- Công nghệ Eco Inverter vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng đến 50%
- Công nghệ giặt hơi nước HygienicCare diệt 99.9% vi khuẩn, giảm dị ứng
- Máy tích hợp nhiều chương trình giặt nhanh 15ph, 39ph, 60ph linh hoạt
- Tính năng thêm quần áo khi đang giặt giúp không bỏ lỡ bất kỳ bộ đồ nào
- Tích hợp 12 chương trình giặt, giặt sạch hiệu quả nhiều loại vải khác nhau
- Có thể giặt các trang phục bằng len ngay cả khi có dán nhãn 'chỉ giặt tay'
- Thiết kế cửa trước sang trọng, hiện đại, kết hợp màu trắng trang nhã
- Gía tham khảo: 7.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-samsung-inverter-8-5-kg-ww85t4040ce-sv
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trước có khối lượng giặt 8.5 kg thích hợp cho gia đình 3 - 5 người
- Cỗ máy EcoBubble tạo bong bóng siêu mịn thẩm thấu nhanh, đánh bật vết bẩn
- Công nghệ Sạch siêu tốc QuickDrive đảm bảo giặt sạch sâu chỉ trong 39 phút
- Giặt giũ êm ái với công nghệ VRT Plus giảm rung ồn đến 30% trong quá trình giặt
- Động cơ Digital Inverter giúp máy giặt vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng
- Gía tham khảo: 7.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









