
![]() |
0988 428 841 |
may-giat-electrolux-inverter-8-kg-ewf8024d3wb
Lượt xem : 1218
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt 8kg, thích hợp sử dụng cho gia đình từ 4 - 5 thành viên
- Công nghệ Eco Inverter vận hành êm ái, tiết kiệm điện năng đến 50%
- Công nghệ giặt hơi nước HygienicCare diệt 99.9% vi khuẩn, giảm dị ứng
- Máy tích hợp nhiều chương trình giặt nhanh 15ph, 39ph, 60ph linh hoạt
- Tính năng thêm quần áo khi đang giặt giúp không bỏ lỡ bất kỳ bộ đồ nào
- Tích hợp 12 chương trình giặt, giặt sạch hiệu quả nhiều loại vải khác nhau
- Có thể giặt các trang phục bằng len ngay cả khi có dán nhãn 'chỉ giặt tay'
- Thiết kế cửa trước sang trọng, hiện đại, kết hợp màu trắng trang nhã
- Gía tham khảo: 7.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | EWF8024D3WB |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ: | Thailand |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Máy giặt cửa trước |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 8 Kg |
| Chế độ giặt: | 12 chương trình giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động dây Curoa |
| Công nghệ Inverter: | Eco Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh 15 phút |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Công nghệ HygienicCare giặt hơi nước diệt 99.9% vi khuẩn, giảm dị ứng |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 63 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 575 x 850 mm |
| Kích thước thùng: | 645 x 628 x 870 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 68 kg |
Sản phẩm cùng mục
may-giat-samsung-inverter-8-5-kg-wa85t5160by-sv
Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt 8.5 kg thích hợp cho gia đình có khoảng 4 - 5 người
- Công nghệ Inverter giúp giảm ồn, tăng độ bền và tiết kiệm điện năng
- Xoáy nước Wobble mạnh mẽ giặt sạch sâu và chống xoắn rối quần áo
- Công nghệ Deep Softener giúp quần áo lưu giữ hương thơm bền lâu
- Hộp Magic Dispenser đánh tan bột giăt, không còn lo dị ứng, ngứa ngáy
- Chế độ tự làm sạch Eco Tub Clean loại bỏ dư lượng bột giặt và bụi bẩn
- Thiết kế lồng giặt kim cương độc đáo bảo vệ sợi vải tối ưu, giảm tưa sờn
- Gía tham khảo: 7.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-samsung-inverter-9kg-ww90j54e0bw
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại, thẩm mỹ cao, thuận tiện cho việc giặt
- Khối lượng giặt 9 kg thích hợp cho từ 4 - 6 thành viên
- Công nghệ Digital Inverter vận hành êm ái tiết kiệm điện
- Công nghệ Eco Bubble đánh bật mọi vết bẩn cứng đầu
- Giặt hơi nước Steam giúp diệt 99% vi khuẩn, ngừa dị ứng
- Tính năng Eco Drum Clean vệ sinh lồng giặt sạch sẽ
- Lồng giặt kim cương chăm sóc từng sợi vải, giảm tưa sờn
- Tiết kiệm thời gian với chế độ giặt nhanh 15 phút
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-lg-inverter-9-kg-fm1209s6w
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt có khối lượng giặt 9kg thích hợp cho gia đình khoảng 6 người
- Động cơ Smart Inverter giúp giảm rung ồn, tiết kiệm điện nước hiệu quả
- Công nghệ giặt 6 chuyển động giúp giặt giũ tối ưu, bảo vệ cấu trúc sợi vải
- Công nghệ Giặt hơi nước Steam™ giảm nhăn, diệt khuẩn, ngăn dị ứng
- Gía tham khảo: 7.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-aqua-9-kg-aqw-s90ct-h2
Đặc điểm nổi bật
- Luồng nước phun mạnh mẽ MultiJet đánh bật vết bẩn cứng đầu
- Chức năng Vắt cực khô giúp tiết kiệm thời gian phơi quần áo
- Chức năng tự khởi động lại khi có điện vô cùng tiện lợi
- Tính năng tự vệ sinh lồng giặt tiết kiệm thời gian, chi phí
- Khối lượng giặt 9 kg thích hợp với gia đình 4 - 6 thành viên
- Chức năng khóa trẻ em bảo vệ an toàn cho gia đình có trẻ nhỏ
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-casper-inverter-9-5-kg-wf-95i140bwc
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt Casper có khối lượng giặt 9.5 kg thích hợp cho gia đình 5 - 7 thành viên
- Hệ thống suy luận ảo Fuzzy Logic tiết kiệm nước mà vẫn bảo đảm hiệu quả giặt sạch
- Công nghệ True Inverter giảm điện năng tiêu thụ tới 23% so với máy giặt thông thường
- Chế độ vệ sinh và sấy khô lồng giặt giúp quần áo luôn sạch sẽ và thơm lâu
- Lồng giặt Crystal có những gờ nổi dạng tinh thể pha lê giúp giặt quần áo nhẹ nhàng
- Mâm giặt 6 cánh giúp tạo ra dòng nước xoáy siêu mạnh, đánh bật vết bẩn cứng đầu
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-aqua-inverter-8-kg-aqd-a800f-w
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt cửa trước có khối lượng giặt 8 kg dùng cho gia đình 3-5 người
- Công nghệ Inverter giúp máy giặt vận hành bền bỉ, tiết kiệm điện năng
- Lồng giặt lớn 52.5cm tăng khả năng giặt sạch, giảm xoắn rối quần áo
- Trí tuệ nhân tạo AI DBT giúp máy giặt vận hành êm, giảm ồn, rung lắc
- Chế độ giặt hơi nước Steam loại bỏ vết bẩn, diệt khuẩn hiệu quả
- Chế độ giặt Refresh chăm sóc dịu nhẹ từng sợi vải, giảm thiểu nếp nhăn
- Vòng đệm cửa kháng khuẩn giúp giữ cửa máy giặt luôn sạch sẽ
- Gía tham khảo:6.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-panasonic-8-5-kg-na-f85a9drv
Đặc điểm nổi bật
- Máy giặt có khối lượng giặt 8.5 kg thích hợp cho gia đình 3 - 5 người
- Công nghệ StainMaster đánh bay nhiều loại vết bẩn và mùi hôi trên vải
- Mâm giặt tạo sóng Active Wave giúp loại bỏ các vết bẩn cứng đầu hiệu quả
- Chế độ giặt lưu hương (Odour/Aroma+) giúp quần áo thơm tho suốt cả ngày
- Hệ thống ActiveFoam tạo bọt siêu mịn thấm sâu đánh bay vết bẩn tối ưu
- Mâm giặt kháng khuẩn Ag Pulsator ngăn ngừa sự phát triển vi khuẩn, nấm mốc
- Gía tham khảo: 6.390.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-giat-aqua-inverter-9-kg-aaqd-d903g-bk
Đặc điểm nổi bật
- Truyền động trực tiếp DD INVERTER
- Lồng giặt Pillow
- Vòng đệm kháng khuẩn ABT
- Giặt nhanh 15 phút
- Ghi nhớ chương trình giặt
- Lồng giặt lớn 525mm
- Steam wash - Giặt hơi nước
- Laser welding - Mối hàn laser tinh tế
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tim hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









