
![]() |
0988 428 841 |
mtb-samsung-sm-x205-64gb-bac
Lượt xem : 514
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn trên màn hình 10.5 inch 1200 x 1920 Pixels
- Hệ thống 4 loa hỗ trợ công nghệ Dolby Atmos mang đến âm thanh vòm sống động
- Hiệu năng mạnh mẽ giúp xử lý các tác vụ văn phòng, giải trí mượt mà, nhanh chóng
- Camera sau có độ phân giải 8 MP, camera trước 5 MP chụp ảnh rõ nét, đủ dùng
- Dung lượng pin lớn 7040mAh cho bạn lướt web, chơi game, xem phim hàng giờ liền
- Gía tham khảo: 6.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | SM-X205 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | Galaxy Tab A8 (2022) |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Chipset: | UniSOC T618 |
| CPU: | 2 nhân 2.0 GHz & 6 nhân 2.0 GHz |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Micro SD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| Loại màn hình: | TFT LCD |
| Kích thước màn hình: | 10.5 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1200 x 1920 Pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Bluetooth: | v5.0 |
| Loại Pin: | Li-Po 7040 mAh |
| Độ dày: | 6.9 mm |
| Chiều dài: | 246.8 mm |
| Chiều rộng: | 161.9 mm |
Sản phẩm cùng mục
mtb-samsung-sm-x205-64gb-bac
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn trên màn hình 10.5 inch 1200 x 1920 Pixels
- Hệ thống 4 loa hỗ trợ công nghệ Dolby Atmos mang đến âm thanh vòm sống động
- Hiệu năng mạnh mẽ giúp xử lý các tác vụ văn phòng, giải trí mượt mà, nhanh chóng
- Camera sau có độ phân giải 8 MP, camera trước 5 MP chụp ảnh rõ nét, đủ dùng
- Dung lượng pin lớn 7040mAh cho bạn lướt web, chơi game, xem phim hàng giờ liền
- Gía tham khảo: 6.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-tinh-bang-samsung-galaxy-tab-s7-fe-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 12.4”, WQXGA TFT hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Camera 8MP + 5MP (Landscape) chụp ảnh tốt, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Âm thanh giải trí sống động với loa kép AKG, âm thanh vòm Dolby Atmos
- Vi xử lý Snapdragon 750G, RAM 4GB xử lý tác vụ nhanh chóng, mượt mà
- Pin dung lượng 10.090mAh cho thời gian xem video liên tục lên đến 13h
- Bút S Pen có độ trễ thấp, không cần sạc, chuyển chữ viết tay thành văn bản
- Gía tham khảo:10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-tinh-bang-samsung-galaxy-tab-a7-lite-32gb-xam
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 8.7 inch WXGA+ (1340x800) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- CPU Mediatek MT8768T cho hiệu năng ổn định, xử lý tác vụ nhanh chóng
- Dung lượng pin 5100 mAh, sạc nhanh 15W, thoải mái trải nghiệm cả ngày
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Hệ thống loa kép và Dolby Atmos
- Gía tham khảo: 3.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
may-tinh-bang-samsung-galaxy-tab-a7-lite-32gb-bac
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 8.7 inch WXGA+ (1340x800) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- CPU Mediatek MT8768T cho hiệu năng ổn định, xử lý tác vụ nhanh chóng
- Dung lượng pin 5100 mAh, sạc nhanh 15W, thoải mái trải nghiệm cả ngày
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Hệ thống loa kép và Dolby Atmos
- Gía tham khảo:3.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp





